Add Your Blog | | Signup

boss ngasa Tz Boss Ngasa Official Website

Swahili
http://www.bossngasatz.com/
boss ngasa Tz · 16h ago

Hospitali Aliyolazwa Lissu Yapokea Fedha Kutoka Tanzania Bila Kupewa Maelezo

Ofisa Kitengo cha Habari na Itikadi wa Chadema, Hemed Ali amesema Hospitali na Nairobi nchini Kenya imethibitisha kupokea fedha kutoka Tanzania lakini zikiwa hazina maelezo.Jana ofisi ya B...
boss ngasa Tz · 16h ago

Mchungaji Afungwa Miaka 30 Jela kwa Kubaka Muumini Wake

MCHUNGAJI wa kanisa la kilokole la Victoria lililopo Sokoni One jijini Arusha, Chrisantus Mboya (35), amehukumiwa kifungo cha miaka 30 jela kwa kosa la kumbaka muumini wake wa chini ya mia...
boss ngasa Tz · 16h ago

Mjini Kuna Mambo Mambo Zari amdhihaki hamisa, Hamisa Ajibu Hivi

  As usual wazazi mwenza wa mondi bin laden aka chibu dee aka simba baba Abdul,au baba latifa Leo wameendeleza drama na kutuacha wambea wa snap chat name IG hooii baada ya Mama watano kut...
boss ngasa Tz · 16h ago

Young Dee: Nitamshikisha Adabu Dogo Janja Bila Mimi Yeye Asingekuwepo Nnina Mchango Kwenye Muziki Wake

Msanii Young Dee amesema kitendo cha msanii mwenzake Dogo Janja kumtolea maneno machafu na kumtuhumu kuendelea kutumia madawa ya kulevya, ni kumvunjia heshima kwani yeye ana mchango mkubwa...
boss ngasa Tz · 2d ago

Madaktari Nchini Kenya Washangaa Tundu Lissu Kuwa Hai

 Mbunge wa Iringa Mjini, Mchungaji Peter Msigwa amesema madakatari nchini Kenya wameshangazwa kumwona Mbunge wa Singida Mashariki, Tundu Lissu akiwa hai kutokana na shambulio la risasi li...
boss ngasa Tz · 2d ago

Mahakama Imemfutia Kesi ya Ugaidi Mbunge wa CHADEMA na Kumuachia Huru

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu imemuachia huru Mbunge wa Bukoba Mjini (Chadema), Mh.Wilfred Lwakatare  na mwenzake, Ludovick Rwezaura waliokuwa wakistakiwa kwa kosa la kula njama za kutoa...
boss ngasa Tz · 2d ago

Mdee Ampa Pole Kikiwete Asema Waliomzushia Walifikiria Alichotamani Kukisema ila Tatizo Mazingira Sio Wezeshi

Mbunge wa Jimbo la Kawe, Halima Mdee amempa pole Rais Mstaafu wa Awamu ya Nne, Dkt Jakaya Mrisho Kikwete kwa maneno ya uzushi wanayozusha juu yake ambayo amekuwa akikanusha mara kwa mara.M...
boss ngasa Tz · 2d ago

Tukio Alilofanyiwa Lissu ni Uhalifu Mkubwa Ushahidi Utakusanywa Hapa Tanzania- Jaji Mkuu

Jaji Mkuu wa Tanzania, Ibrahim Juma amesema kuwa tukio la Mhe. Lissu la kupigwa risasi na watu wasio julikana ni uhalifu sio mdogo huku akisema kuwa ushahidi wa tukio hilo utakusanya hapa...
boss ngasa Tz · 2d ago

Msukuma Amshushia Lawama RPC wa Geita na Kusema Ana Roho Mbaya

Mbunge na Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Geita, Joseph Msukuma amefunguka na kumtuhumu RPC mkoa wa Geita na kusema ana roho mbaya kwani hajamtendea haki katika kumkamata licha ya kuwa kweli kul...
boss ngasa Tz · 2d ago

Yametimia Nyimbo ya Zilipendwa Yaipiku Seduce Me ya Ali Kiba Kwa Kutazamwa na Wetu Wengi

Yametimia ZILIPENDWA yaigaragaza SEDUCE ME ya Ali Kiba.....Hiii ni baada ya Mange Kuhamisha Amsha Amsha yake Kwenye Michango ya Tundu Lissu.......TEAM DIAMOND SEMA *Oyoooo*