Add Your Blog | | Signup
MALUNDE 1 BLOG · 1h ago

Tangazo: WITO KWA WALIOKUWA WAFANYAKAZI WA MGODI WA DHAHABU BULYANHULU WALIOPIMWA AFYA KATIKA HOSPITALI YA MUHIMBILI

WITO KWA WALIOKUWA WAFANYAKAZI WA ULIOKUWA MGODI WA DHAHABU BULYANHULU UPIMAJI ULIOFANYIKA...
MALUNDE 1 BLOG · 1h ago

Picha: KONGAMANO LA MAASKOFU WA JUMUIYA YA AGAPE WUEMA LAFANYIKA JIJINI MWANZA

Mkuu wa Wilaya ya Ilemela mkoani Mwanza, Dkt.Leonald Masalle, kwa niaba ya Mkuu wa mkoa wa...
MALUNDE 1 BLOG · 1h ago

MFANYABIASHARA MAARUFU WA MADINI ARUSHA KIZIMBANI KWA KUMPIGA CHUPA MKEWE WAKISULUHISHWA NA BABA MKWE

Mfanya biashara maarufu wa madini jijini Arusha, Venance Moshi(30)amefikishwa Mahakamani...
MALUNDE 1 BLOG · 5h ago

ORODHA YA NCHI 15 AMBAZO WAFANYAKAZI WANALIPWA MSHAHARA MDOGO ZAIDI DUNIANI

Hakuna ambaye anapenda kipato kidogo na hata Tanzania hivi juzi tumesikia chama cha wafany...
MALUNDE 1 BLOG · 5h ago

MABADILIKO YA NJIA YA DALADALA KITUO CHA GEREZANI KWA SIKU YA TAREHE 25 JAN 2017

MALUNDE 1 BLOG · 6h ago

TTCL YATOA MSAADA WA VIFAA VYA MAABARA KWA SHULE ZA SEKONDARI TABORA

Baadhi ya maafisa wa Kampuni ya Simu Tanzania TTCL katika picha ya pamoja na wanafunzi w...
MALUNDE 1 BLOG · 10h ago

WALIMU WATATU MBARONI KWA KUPOKEA MISHAHARA MIWILI

Walimu watatu mkoani Mwanza wanashikiliwa na jeshi la polisi kwa kosa la kukimbia vituo vyao vya kazi na kufanya kazi shule binafsi huku wakiendelea kupokea mishahara ya serikali.Taarifa ya jeshi la polisi mkoa wa Mwanza imewataja walimu hao walioka...
MALUNDE 1 BLOG · 10h ago

RAIS MAGUFULI ACHEKELEA USHINDI MNONO WA CCM KWENYE UCHAGUZI MDOGO WA UBUNGE NA UDIWANI

Mwenyekiti  wa Taifa wa CCM, Rais John Magufuli amesema ushindi wa CCM wa ubunge na madiwa...
MALUNDE 1 BLOG · 10h ago

ZITTO KABWE ATOA WARAKA KUHUSU UCHAGUZI MDOGO

Nachukua fursa hii kuwapongeza Sana kwa kazi kubwa mliyoifanya kwenye chaguzi ndogo za udi...
MALUNDE 1 BLOG · 10h ago

KAULI YA TUNDU LISSU BAADA YA VYAMA VYA UPINZANI KUSHINDWA VIBAYA KWENYE UCHAGUZI MDOGO

Na. Tundu LissuWaheshimiwa na makamanda poleni kwa mapambano na hongereni kwa kazi kubwa m...