Add Your Blog | | Signup
KWA JOHN KITIME · 3d ago

MAGWIJI HAWA WAMETUTOKA LAKINI KAZI ZAO ZINAISHI

KILA JUMAMOSI MAKALA KAMA HII HUTOKA KATIKA GAZETI LA MWANANCH… USIKOSE Mwaka 2017 umeanza kwa matukio ya huzuni katika tasnia ya muziki wa dansi. Wanamuziki kadhaa wakongwe wamefariki akiwe...
KWA JOHN KITIME · 3d ago

IMETIMIA MIAKA 22 TOKA KIFO CHA NGULI MARIJANI RAJABU

  ALHAMISI, Machi 23 mwaka 1995 ni siku isiyosahaulika kwa wapenzi wa muziki wa zamani nchini. Siku hiyo ndipo tulipompoteza mwanamuziki kipenzi chetu, Marijani Rajabu. Alizikwa kesho yake I...
KWA JOHN KITIME · 1W ago

BABA RUDI NYUMBANI UPESI

DOGO: (Kampigia simu baba yake) Baba rudi nyumbani upesi BABA: Dogo niko bizi nina mkutano na JPM baada ya robo saa DOGO: Haya shauri yako mama anasoma mesej zako za whatsapp kwenye simu yak...
KWA JOHN KITIME · 1M ago

MKASA ULIOMKUTA MWANAFUNZI ALIYEVUTA BANGI SAA NNE ASUBUHI

Kutumia dawa za kulevya sio ujanja kabisaaa. Ni mtego ambao ukiingia kutoka sio rahisi. Dawa za kulevya zina haribu kabisa taratibu za maisha, vijana wengi hawataweza tena kufikia kiwango ch...
KWA JOHN KITIME · 1M ago

TAMASHA LA SAUTI ZA BUSARA LAREJEA KWA KISHINDO KIKUU

Baada ya ukimya wa mwaka mmoja bila tamasha la muziki pendwa la Zanzibar, Tamasha la Sauti za Busara 2017 limerejea kwa kishido ambapo band 40 na wasanii zaidi ya 400 walitumbuiza kwenye maj...
KWA JOHN KITIME · 1M ago

MUZIKI NA MADAWA YA KULEVYA

Katika siku za karibuni kumefumuka heka heka za kutafuta njia ya kundokana na baa la dawa za kulevya. Katika vurugu hizo majina ya wasanii kadhaa yamejitokeza, mengi sana yamesemwa na kuhusu...
KWA JOHN KITIME · 1M ago

COMICS I GREW UP WITH

KWA JOHN KITIME · 1M ago

RAIS DKT. MAGUFULI AKUTANA NA KUFANYA MAZUNGUMZO NA MARAIS MBALIMBALI WA AFRIKA KATIKA MAKAO MAKUU YA UMOJA WA AFRIKA (AU) MJINI ADDIS ABABA ETHIOPIA

KWA JOHN KITIME · 2M ago

YAANI KUNA MADEREVA WANA ROHO MBAYA SANA

Duniani kuna watu wana roho mbaya sana jamani dah. Yaani mtu anakufanyia kitu kibaya unaumia yeye ndio kwanza ananunua soda anakunywa anakuangalia jinsi unavyoteseka. Halafu binadamu tuna ka...
KWA JOHN KITIME · 2M ago

KAMPENI MAALUM YA KUINUA MAADILI KITAIFA JAN – DEC, 2017

Kiongozi wa Kampeni ya Kuinua Maadili Kitaifa Bi Mayrose Kavura Majinge, siku ya Jumamosi Jan 14, ameweza kushirikiana na wadau mbali mbali jijini hapa Washington kwa lengo la kuinua Maendel...