Add Your Blog | | Signup
MAISHA · 10M ago

Christiano ronaldo amefungua Gym mpya

https://youtu.be/VPs_zeHaP9w
MAISHA · 10M ago

Magufuli ampigia simu Diamond

MAISHA · 11M ago

Mzee wa miaka 98 amuoa bibi wa miaka 88!

MAISHA · 11M ago

Hatari!

MAISHA · 11M ago

Maandalizi Uchaguzi Mkuu Kenya

MAISHA · 1Y ago

How to spice up your sex life

Nutritionist Sarah Flower explains, some small tweaks to your diet could make all the difference.  Here, Sarah Flower explain what to avoid at all costs, and what to get in your fridge:WHAT ...
MAISHA · 1Y ago

What do you want to be?

“ What do you want to be when you grow up?” It’s a question that most of us heard by the time we were four years-old, with the expectation that the answer would be a single profession or c...
MAISHA · 1Y ago

Ataliki wake 2, amuoa dada yake

Si sinema, ni hali halisi, kaka na dada wa tumbo moja wameoana na wameieleza mahakama namna 'walivyozama' kwenye mahaba niue!Cecilia na Johnson Chidyamagwirini wanaishi pamoja tangu mwaka 20...
MAISHA · 1Y ago

Awajaza mimba mama na mwanawe

 Msichana aliyejitambulisha kwa jina la Mercy anaomba ushauri.Ana rafiki wa kiume,mwaka jana mwanaume huyo alikwenda nyumbani kwa msichana huyo na kutambulishwa kwa mama yake (mama wa Mercy)...
MAISHA · 1Y ago

Anaweza kuwa Messi mwingine