Add Your Blog | | Signup
Mutalemwa Blog · 2W ago

VIWANJA VINAUZWA ENEO LA PWANI VIPO ENEO LENYE MIUNDOMBINU MUHIMU

VIWANJA VINAUZWA ENEO LA PWANI VIPO ENEO LENYE MIUNDOMBINU MUHIMU(Picha ya tangazo la kiwa...
Mutalemwa Blog · 1M ago

TAFITI JUU YA MAAMBUKIZI YA HIV/AIDS KWA KIZAZI KIPYA

Ndugu msomaji tafiti hii mpya inayohusu maambukizi mapya ya ugonjwa HIV/AIDS inaonyesha kuwa asilimia kubwa ya waathirika ni vijana wakifuatiwa na watu wazima.Kuna mambo mengi yameelezwa nda...
Mutalemwa Blog · 4M ago

Waziri Mwakyembe ameagiza polisi kumuachia Nay wa Mitego

Waziri wa Habari, utamaduni, sanaa na michezo Dr. Harrison Mwakyembe ameagiza Polisi nchini kumuachia msanii wa Bongofleva Nay wa Mitego aliyekuwa anashikiliwa na Jeshi la Polisi kwa tuhuma ...
Mutalemwa Blog · 4M ago

Kauli ya mhe.Zitto Kabwe juu ya mbunge wa Mtama Nape Nnauye kuondolewa kwenye uwaziri iko hapa

"Nimezungumza ma mbunge wa Mtama Nape Nnauye na kudhibitisha ni kweli ameondolewa kwenye uwaziri.Nape ni shujaa wa kizazi chetu" Zitto Kabwe.
Mutalemwa Blog · 5M ago

KARIBU SANA ANISUMA TRADERS LTD TAWI LA MWANZA

P.O. Box 1750 Mwanza, Plot No. 2, Block "R" Nyerere Road/Liberty Corner Opposite Al-Jumaa ...
Mutalemwa Blog · 5M ago

NINI MAANA YA HISA?? BOFYA HAPA KUJUA MAANA YAKE NA JINSI INAVYOWAPATIA WATU VIPATO

Unapomiliki   au kuwa  na  wazo  la  kumiliki  kampuni  ni  vema  pia kujitahidi  kujua  m...
Mutalemwa Blog · 5M ago

KITUO CHA MABASI YAENDAYO MIKOANI KUAMISHIWA MKURANGA, INGIA HAPA.

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka viongozi wa Wilaya za Temeke na Mkuranga kuangalia n...
Mutalemwa Blog · 5M ago

GOROFA MAARUFU SOUTHAFRICA WANAKOISHI WATANZANIA NA WAAFRICA HALINA UMEME WALA MAJII.

GOROFA MAARUFU SOUTHAFRICA WANAKOISHI WATANZANIA NA WAAFRICA HALINA UMEME WALA MAJII.SERIKALI YA NCHI HIYO KAMA IMELITELEKEZA LIKO JOBERG
Mutalemwa Blog · 6M ago

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imezitaka Michuzi TV, AYO TV na Global TV kusitisha huduma zao za TV

Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania (TCRA) imezitaka Michuzi TV, AYO TV na Global TV kusitisha...
Mutalemwa Blog · 6M ago

Gwajima: Lengo la kikao hiki cha leo ni kuwajulisha Maaskofu wenzangu kwamba ni nini kimetokea

Gwajima: Lengo la kikao hiki cha leo ni kuwajulisha Maaskofu wenzangu kwamba ni nini kimet...