Add Your Blog | | Signup
MUZIKI MUZIKI · 2W ago

UNAJUA KWANINI MUZIKI WA SIKU HIZI HAUDUMU? HEBU SIKILIZA UCHAMBUZI HUU

MUZIKI MUZIKI · 1M ago

JUDITH KIULA MUIMBAJI MPYA WA GOSPEL

Judith Kiula ni mwenyeji wa Singida aliyezaliwa na kukulia Morogoro,  alizaliwa Kizuka hospital, na akaanza shule Kizuka primary school, akajiunga na Tumaini Lutheran seminary, baadae akaji...
MUZIKI MUZIKI · 1M ago

UPANGA ILIWAHI KUITWA SOULVILLE

KATIKA  miaka ya 60 na 70 mpaka 80, karibu kila eneo la jiji la Dar es Salaam kulikuwa na makundi ya muziki. Wakati huo muziki ulifanywa kwa makundi tofauti na sasa ambapo msanii anaweza kuw...
MUZIKI MUZIKI · 1M ago

MWANAMUZIKI MPYA WA MUZIKI WA INJILI, ANA UMRI WA MIAKA 5

Baby Nito ni mtoto wa miaka mitano. Mama yake Natasha Maige Lisimo ni muimbaji wa muda mrefu anaejulikana zaidi kwa jina la Kadjanito. Huu ni wimbo wake wa kwanza akieleza anavyompenda Yesu ...
MUZIKI MUZIKI · 2M ago

RATIBA YA MSIBA NA MAZISHI YA MKE WA WAZIRI MWAKYEMBE

Mke wa mheshimiwa Waziri wa habari Utamaduni na Michezo, Dr Harrison Mwakyembe, Bi Linah Mwakyembe amefariki usiku wa kuamkia jana Jumapili, katika hospitali ya Aga Khan Dar es Salaam alikok...
MUZIKI MUZIKI · 2M ago

KWANINI NYIMBO ZA ZAMANI ZINA MAISHA MAREFU?

Mara nyingi sana nimeulizwa na kwanini nyimbo nyingi za zamani bado zinadumu, wakati nyimbo za siku hizi zinakuwa na umaarufu wa muda na kupotea?  Nimeshaulizwa swali hili na wapenzi wa muzi...
MUZIKI MUZIKI · 2M ago

BELLE 9 ATOA KIBAO KIPYA ' MFALME'

 BELLE 9 ametoa kazi yake mpya inaitwa Mfalme, Isikilize hapa baada ya kusikiliza akijibu maswali ambayo ameulizwa kuhusu kazi yake hiyo..............................................MASWALI...
MUZIKI MUZIKI · 2M ago

MALKIA VANESSA MDEE AFANYA KAZI NA MFALME PETER WA P SQUARE

Mara baada ya kumaliza kushiriki kuigiza kwa mara ya kwanza katika katika tamthiliya  ya MTV, inayoitwa SHUGA,Vanessa Mdee ameachia wimbo wake mpya unaoitwa Kisela. Katika tamthiliya hiyo ya...
MUZIKI MUZIKI · 2M ago

VIJANA WA TANZANIA HUENDA WAPI KUPUMZISHA AKILI BAADA YA SAA ZA KAZI?

AWALI HAPA PALIKUWA NA JENGO LILILOITWA  NYUMBA YA SANAA WASANII WENGI WALIKUWA WAKIFANYA ...
MUZIKI MUZIKI · 2M ago

TID VS QUICK ROCKA-MTANGAZAJI WA MILLARD AYO AMEPOTOSHWA KUHUSU SHERIA YA HAKIMILI

   Katika video hii mtangazaji anadai kuwa aliwauliza wanasheria wanaofahamu 'mambo kama haya' akimananisha haki za msanii katika sheria za hakimiliki. Na mtangazaji akadai kuwa aliambiwa ku...